Labaran Samfura

  • Me yasa kayan jin daɗi suka shahara yanzu?

    Me yasa kayan jin daɗi suka shahara yanzu?

    Shin kun san asalin kukis? Tarihin Coozie yana da alama a ɓoye yake a ɓoye, da kuma almara, wanda ba zai yiwu a faɗi daga gaskiya ba. Don haka ana yawan muhawara game da asalin labarin coozies, wanda tatsuniyoyi suka rufe su kuma an ce coozie ya bayyana a Australia a cikin ...
    Kara karantawa
  • Shin da gaske kuna san wani abu game da koozie?

    Shin da gaske kuna san wani abu game da koozie?

    Koozie, sanannen sleeve da ake amfani da shi don abubuwan sha mai sanyi, Koozie, wanda ya fi shahara a ranakun bazara. Kowa ya san lokacin da muke jin zafi, kuma muna son shan abin sha mai sanyi wanda kawai muka cire daga firiji, za mu buƙaci koozie, domin koozie zai iya sa hannayenmu bushe kuma mu bar abin sha ya kasance da sanyi sosai ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake zabar koozies masu inganci

    Yadda ake zabar koozies masu inganci

    Yana da mafarki don samun koozies mai salo da kyau. Duk da haka, hanyar da za a samu koozies mai kyau ita ce zaɓar masana'anta mai gogaggen. Ma'aikata mai ƙarfi kawai za ta samar da koozies masu inganci don cimma nasarar nasara. Tabbas, don yin taka tsantsan, har yanzu dole mu bincika ingancin o ...
    Kara karantawa
  • Tasiri da aikace-aikacen mai sanyaya Stubby

    Tasiri da aikace-aikacen mai sanyaya Stubby

    A lokacin zafi mai zafi, duk muna so mu sha ruwan sanyi mai sanyi yayin da muke gumi. Duk da haka, saboda yanayin, abin shan mu mai sanyi ba zai yi sanyi ba bayan barin firiji, sannu a hankali zai koma yanayin zafi. A wannan yanayin, muna buƙatar mai sanyaya stubby. A al'ada, mai sanyaya Stubby yana ...
    Kara karantawa
  • Jakar kwamfutar tafi-da-gidanka - Muhimmiyar rawa a Tafiyar Kasuwanci

    Jakar kwamfutar tafi-da-gidanka - Muhimmiyar rawa a Tafiyar Kasuwanci

    Tare da haɓaka kimiyya da fasaha, kwamfutar tafi-da-gidanka ta zama kayan aiki mai mahimmanci don haɗin gwiwar kasuwanci da sadarwa. Saboda girman darajar kwamfutocin littafin rubutu, wanda ya inganta ci gaban kasuwar jakar kwamfuta sosai. Sannan, salo daban-daban, nau'ikan jakar kwamfuta daban-daban...
    Kara karantawa
  • Neoprene halaye da aikace-aikace

    Neoprene halaye da aikace-aikace

    Neoprene yana da tsari na yau da kullun da haɓakar crystalline. Rubber mai tsafta yana da karfin juriya, kuma saboda sarkar kwayoyin halittarsa ​​tana dauke da sinadarin chlorine, aikin sa yana da sifofi kamar haka: 1) Kyakkyawan juriyar tsufa da juriya na zafi. Domin sinadarin chlorine yana da rawar e...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi wani karfi neoprene iya sanyaya maroki?

    Yadda za a zabi wani karfi neoprene iya sanyaya maroki?

    Neoprene na iya sanyaya masana'antu masana'antu ce ta keɓance haske. Lokacin neman masu kaya, mutane na iya yin oda kai tsaye bayan sun ga ƙirar mai kaya, kuma galibi suna watsi da ingancin. A sakamakon haka, za su ji cewa samfurin bai cika buƙatunmu ba lokacin da suka ƙare ...
    Kara karantawa
  • Me kuka sani game da stubby cooler?

    Me kuka sani game da stubby cooler?

    A cikin wannan shekarun bayanan, za'a iya daidaita mai sanyaya stubby don dacewa da nau'ikan kwalabe da gwangwani, kuma ana fifita shi saboda kyawawan ƙirar sa da tasirin bugawa.Duk da haka, tare da karuwar yawan masu sanyaya mai sanyaya, farashin sa ya zama mai fa'ida sosai. . Don haka, lokacin da mutane ...
    Kara karantawa
  • Bari mu ɗan yi magana game da jakunkuna

    Bari mu ɗan yi magana game da jakunkuna

    Kuna so ku sami jakar hannu mai salo? Shin kuna son jakar hannun ku ta zama abin gani idan kun fita?Haɗu da wannan jakar, wacce za ta kasance mafi shaharar salo a cikin 2023. Jakar mu tana da launuka masu yawa da za a zaɓa, kamar: ruwan hoda, rawaya, purple, ja, shuɗi da shuɗi da sauransu. orange da dai sauransu. Zik din karfe ne wanda zai iya zamewa ...
    Kara karantawa
  • Shin har yanzu kuna neman madaidaicin jakar kwamfutar tafi-da-gidanka?

    Shin har yanzu kuna neman madaidaicin jakar kwamfutar tafi-da-gidanka?

    Mahalicci yana ɗaukar kayan aikinsa na tunaninsa duk inda ya tafi. Kayan aikin tunani na masu halitta na zamani mai yiwuwa kwamfuta ce ta sirri. Mutane da yawa sun bi ta hanyar bincike don nemo cikakkiyar jakar kwamfuta don ɗaukar wannan kayan aikin tunani, kuma ku ...
    Kara karantawa
  • Me yasa zabar iya sanyaya

    Me yasa zabar iya sanyaya

    Ko a lokacin zafi na lokacin rani ne ko waɗancan kwanakin dumi masu daɗi waɗanda ke ba mu mamaki a cikin bazara da faɗuwa, koozies sune abubuwan sha na waje babu giya na farko, kofi, ko mai son seltzer bai kamata ba. Ko da kuna da mafi kyawun sanyaya cike da ƙanƙara, dr..
    Kara karantawa